mahusiano

Colman Gozbert asked 4 months ago

Bwana Yesu Asifiwe,
nipo katika mahusiano na msichana ambaye naamini ni mpango wa Mungu kuwa nae na kufikia kufunga ndoa. swali langu kama vijana ambao tunapitia changamoto nyingi twawezaje kuishi kulingana na neno la Mungu kuweza kufikia lengo la kufunga ndoa?

2 Answers
Elizabeth answered 4 months ago

Kwanza Neno la Mungu likae kwa wingi ndani yako maana ndiyo silaha lina vifungu vyote vya maisha ya mwanadamu Ili uweze kuzishinda changamoto ishi na hofu ya Mungu ikiwa ndani yako, Roho Mtakatifu Akuongoze Lakini Neno la Mungu linasemaje! Zab.119:9 Mpango wa Mungu sio mahusiano mpango ni mke na mume kwahiyo Mahusiano hayana ruhusa ya kukufanya uchafue ujana wako .kwahiyo hata kama mko kwenye mahusiano usikubali shetani atumie mwanya huo ukamkosa Mungu .

Magreth Juliuss answered 3 months ago
  1. Magreth Juliuss                Bwana yesu asifiwe Mimi Nina mahusiano na rafiki yangu miaka minne sasa ila juzi kuamkia Jana nimeota Pete aliyoniletea ya engagement nikiishika kama kuifuta inafutika ile gold yake
Your Answer