mtu-aliyeokoka-kuendelea-kuora-ndoto-ya-kufanya-mapenzi-asimwone-afanyae-nae-bali-hushtuka-anopomaliza-tendo-maana-yake-ni-nini

uliza ujibiweCategory: Generalmtu-aliyeokoka-kuendelea-kuora-ndoto-ya-kufanya-mapenzi-asimwone-afanyae-nae-bali-hushtuka-anopomaliza-tendo-maana-yake-ni-nini
STEVEN DANIEL MAHANU asked 5 days ago

Nauliza kuhusu suala la kusajili makanisa serikalini ni sawa? ukisajili haitakuwa sawa na kumkabidhi kaisali cha Mungu? Masuala ya usajili wa kanisa yanahitaji katiba ya kanisa,unaandika nini kwenye hiyo katiba wakati utaratibu wa ibada na shughuli za kanisa zinategemea UONGOZI WA ROHO MTAKATIFU?

Your Answer